SWR-1200L2 11AC ባለሁለት ባንድ ገመድ አልባ ራውተር 1200M ዋይፋይ ራውተር
የሞዴል ቁጥር፡SWR-1200L2
የምርት ስም፡ሶፍትል
የሞኪው ዋጋ፡1
ጎው  የኤፍዋይፋይ የጊዜ መቀየሪያ
ጎውየእንግዳ ዋይፋይ እና የወላጅ ቁጥጥር
ጎውባለሁለት ኮር ሲፒዩ፣ ባለሁለት ገመድ አልባ ሲፒዩ
የምርት ዝርዝር
የቴክኒክ መለኪያዎች
የአውታረ መረብ መተግበሪያ
አስተዳደር
አውርድ
01
የምርት መግለጫ
2.4ጂ + 5ጂ
ባለሁለት ኮር ሲፒዩ
የተራዘሙ 4* አንቴናዎች
MU-MIMO
IPv6
ቺፕሴት MT7628DAN+MT7613BEN የገመድ አልባ ደረጃዎች IEEE 802.11ac/n/a 5GHz
ማህደረ ትውስታ/ማከማቻ 64ሜባ/8ሜባ IEEE 802.11b/g/n 2.4GHz
የላን ወደቦች በይነገጽ 2 × 10/100Mbps ገመድ አልባ ፍጥነት 300Mbps (2.4GHz)
የበይነገጽ WAN ወደብ 1 × 10/100Mbps 867Mbps(5GHz)
ውጫዊ የኃይል አቅርቦት 12VDC/1.5A የዋይፋይ ድግግሞሽ 2.4-2.5GHz፤ 5.15-5.25GHz